Module Juniper EX-SFP-1GE-SX

Liên hệ

Giá trên chưa bao gồm 10% thuế VAT

Thông tin sản phẩm
  • Part Number: 740-011613
  • Speed: 1 Gigabit Ethernet
  • Transceiver Type: SFP
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Connector: Duplex LC
Mã: SVN-EX-SFP-1GE-SX Danh mục: ,

Thông số kỹ thuật của Module Juniper EX-SFP-1GE-SX

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX là thiết bị chuyên dụng dành cho môi trường dẫn Multimode, sử dụng bước sóng 850 nm và hỗ trợ kết nối lên đến 550m thông qua đầu nối LC/LC (đầu nhỏ – LC Duplex). Module EX-SFP-1GE-SX là module quang Multimode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode.

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-LX 850nm 550m MMF tương thích với phần lớn thiết bị chuyển mạch Switch Juniper đang hiện hành như: Bộ chuyển mạch Switch Juniper EX2200, EX2300, EX3300, EX4200, EX4600… Moule quang EX-SFP-1GE-SX được dùng làm Uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, hội nghị truyền hình hay IP tivi. EX-SFP-1GE-SX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), IP Camera Full HD (1080P).

Product NumberEX-SFP-10G-SXPart Number740-011613
Speed1 Gigabit EthernetTransceiver TypeSFP
Product TypeOptical TransceiverConnectorDuplex LC
Signaling rate, each lane1000 MbpsTransmitter fibersDual
Transmitter wavelengths (range)850 nmTransmitter output power, each lane (minimum)–9.5 dBm
Transmitter output power, each lane (maximum)–3 dBmReceiver input power, each lane (minimum)–21 dBm
Receiver input power, each lane (maximum)0 dBmCable typeMMF
Core size/cladding62.5 µm(FDDI), 62.5 µm(OM1), 50 µm(OM1), 50 µm(OM2), 50 µm(OM3), 50 µm(OM4)Fiber gradeFDDI/OM1/OM2/OM3/OM4
Effective modal bandwidth160 MHz x km(FDDI), 200 MHz x km(OM1), 400 MHz x km(OM1), 500 MHz x km(OM2), 2000 MHz x km(OM3), 4700 MHz x km(OM4)Distance220m(FDDI), 275m(OM1), 500m(OM1), 550m(OM2), 500m(OM3), 550m(OM4)
Operating Temperature (range)–10° C to 85° CStorage temperature–40° C to 85° C

Thông tin liên hệ

SERVER VIỆT NAM – CAM KẾT UY TÍN & CHẤT LƯỢNG

  • Liên hệ để được tư vấn chi tiết về Module Juniper EX-SFP-1GE-SX và các sản phẩm tương tự khác:
  • Hotline: 0972 710 812
  • Website: https://www.maychuvina.com
  • Facebook: https://www.facebook.com/maychuvina
  • Địa chỉ: 110/20/41 Đường số 30, Phường 6, Gò vấp, TP.HCM

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.